Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nylon bền chắc. Thân khóa không dẫn điện, dùng để khóa các đường dây cách điện có yêu cầu cao ở những nơi dễ bị ăn mòn hoặc chống cháy nổ. Cho phép sử dụng nhiều khóa khi cách ly một nguồn điện. Cách sử dụng: kéo và ấn vào cạnh bên.
• Được làm từ chất liệu nylon bền chắc.
• Thân không dẫn điện, được sử dụng để khóa cách ly nguồn điện với yêu cầu cao ở những nơi dễ bị ăn mòn hoặc chống cháy nổ.
• Cho phép sử dụng nhiều ổ khóa khi cách ly một nguồn năng lượng.
•Cách sử dụng: kéo và ấn vào cạnh bên.
| Mã sản phẩm: | NH03 |
| Vật liệu: | Thân PP |
| Sự miêu tả: | Khóa chốt nylon |
| Kích thước hàm: | 51mm (cao) |
| Lỗ khóa: | 9mm |
| Chấp nhận tối đa: | 3 ổ khóa |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 39,5mm |
| Chiều rộng thân xe: | 10mm |
| Chiều cao cơ thể: | 114mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,015kg |

