Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nylon bền chắc. Thân khóa không dẫn điện, thích hợp sử dụng để cách ly nguồn điện trong môi trường có yêu cầu cao về khả năng chống ăn mòn và chống cháy nổ. Cho phép sử dụng nhiều khóa khi cách ly một nguồn điện. Cách sử dụng: kéo lên xuống.
• Được làm từ chất liệu nylon bền chắc.
• Thân không dẫn điện, được ứng dụng trong cách ly điện với yêu cầu cao về môi trường ăn mòn và chống cháy nổ.
• Cho phép sử dụng nhiều ổ khóa khi cách ly một nguồn năng lượng.
•Cách sử dụng: kéo lên xuống.
| Mã sản phẩm: | NH01 |
| Vật liệu: | Thân bằng nylon |
| Sự miêu tả: | Khóa chốt nylon |
| Kích thước hàm: | 79mm (cao) |
| Lỗ khóa: | 9,5mm |
| Chấp nhận tối đa: | 6 ổ khóa |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 44mm |
| Chiều rộng thân xe: | 10mm |
| Chiều cao cơ thể: | 175mm |
| Đường kính còng: | 6,2mm |
| Chiều cao cùm: | 79mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,035kg |

