Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Khóa lưỡi lê kiểu lò xo, tiện dụng hơn. Thân chính làm bằng nhôm anod hóa, bên trong làm bằng thép không gỉ, chống ăn mòn tốt hơn. Có nhiều chức năng quản lý. Có tem bảo mật viết tay.
• Cơ chế khóa lưỡi lê kiểu lò xo, tiện lợi hơn khi sử dụng.
•Vỏ ngoài được làm bằng nhôm anot hóa, còn bên trong làm bằng thép không gỉ, có khả năng chống ăn mòn tốt hơn.
• Quản lý nhiều người.
•Nhãn bảo mật viết tay.
| Mã sản phẩm: | LAH11 |
| Vật liệu: | Thân bằng nhôm |
| Sự miêu tả: | Khóa chốt nhôm |
| Kích thước hàm: | 47,5mm (chiều rộng), 54,5mm (chiều cao) |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Chấp nhận tối đa: | 5 ổ khóa |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 73mm |
| Chiều rộng thân xe: | 4,6mm |
| Chiều cao cơ thể: | 178mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,157kg |

