Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ hợp kim nhôm anot hóa. Có các chốt khóa chống phá hoại, cho phép sử dụng nhiều ổ khóa khi cách ly một nguồn điện. Có nhãn an toàn có thể viết lên nhiều lần, dễ nhìn thấy, bằng bút chì, bút bi hoặc bút dạ. Nhãn và màu sắc có thể được tùy chỉnh.
• Được làm từ hợp kim nhôm anot hóa.
•Với các chốt khóa chống giả mạo, cho phép sử dụng nhiều ổ khóa khi cách ly một nguồn điện.
•Với nhãn an toàn có thể viết lên nhiều lần, dễ nhìn thấy và có thể tái sử dụng, chấp nhận bút chì, bút bi hoặc bút dạ để sử dụng lại.
• Nhãn và màu sắc có thể được tùy chỉnh.
| Mã sản phẩm: | LAH03 |
| Vật liệu: | Thân bằng nhôm |
| Sự miêu tả: | Khóa chốt nhôm |
| Kích thước hàm: | 34mm (chiều rộng), 27.5mm (chiều cao) |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Chấp nhận tối đa: | 8 ổ khóa |
| Màu sắc: | Đỏ, Xanh dương, Vàng |
| Tổng chiều dài: | 76mm |
| Chiều rộng thân xe: | 5,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 189mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,142kg |

