Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhôm với lớp phủ xử lý bề mặt, chống tia lửa điện. Cho phép sử dụng nhiều ổ khóa khi cần cách ly một nguồn điện. Chiều dài tổng thể: 151mm, với hai ngạnh khóa 25mm và 38mm.
• Được làm từ nhôm với lớp phủ xử lý bề mặt, chống tia lửa điện.
• Cho phép sử dụng nhiều ổ khóa khi cách ly một nguồn năng lượng.
•Chiều dài tổng thể: 151mm, với hai hàm kẹp có đường kính 25mm và 38mm.
| Mã sản phẩm: | DAH01 |
| Vật liệu: | Thân bằng nhôm |
| Sự miêu tả: | Khóa chốt nhôm hai đầu |
| Kích thước hàm: | 25mm, 38mm |
| Lỗ khóa: | 7mm |
| Chấp nhận tối đa: | 6 ổ khóa |
| Màu sắc: | Bạc |
| Tổng chiều dài: | 50mm |
| Chiều rộng thân xe: | 6,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 151mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,044kg |

