Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ càng khóa bằng nhôm xử lý bề mặt và chống tia lửa điện, thân khóa được phủ lớp nylon màu đỏ. Cho phép sử dụng nhiều ổ khóa khi cần cách ly một nguồn điện. Lỗ khóa: đường kính 10mm. Kích thước hàm khóa: 1''(25mm) & 1.5″ (38mm)
• Được làm từ còng nhôm xử lý bề mặt và chống tia lửa điện, thân còng được phủ lớp nylon màu đỏ.
• Cho phép sử dụng nhiều ổ khóa khi cách ly một nguồn năng lượng.
• Lỗ khóa: đường kính 10mm.
•Kích thước hàm: 1''(25mm) & 1.5″ (38mm)
| Mã sản phẩm: | AH12 |
| Vật liệu: | Thân bằng nylon, còng bằng nhôm. |
| Sự miêu tả: | Khóa chốt nhôm |
| Kích thước hàm: | 1,5″ (38mm) |
| Lỗ khóa: | 9mm |
| Đường kính cùm: | 5,5mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 40mm |
| Chiều rộng thân xe: | 10mm |
| Chiều cao cơ thể: | 125mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,047kg |

