Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Móc khóa thép với tay cầm nhựa màu đỏ. Móc khóa thép 4mm phù hợp với các điểm khóa nhỏ hơn. Có thể chứa tối đa 2 ổ khóa an toàn.
•Khóa cài bằng thép với tay cầm bằng nhựa màu đỏ.
•Móc khóa thép 4mm phù hợp với các điểm khóa nhỏ hơn.
•Có thể chứa tối đa 2 ổ khóa an toàn.
| Mã sản phẩm: | BAH21 |
| Vật liệu: | Thân bằng nylon, còng bằng thép. |
| Sự miêu tả: | Khóa chốt bướm |
| Kích thước hàm: | 35mm |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Chấp nhận tối đa: | 2 ổ khóa |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 57mm |
| Chiều rộng thân xe: | 10mm |
| Chiều cao cơ thể: | 81mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,027 kg |

