Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ thép tấm cứng, bề mặt thân khóa được xử lý bằng phương pháp phun sơn ở nhiệt độ cao. Nhiều phương pháp khóa giúp dễ dàng quản lý nhiều người cùng lúc. Thích hợp cho ngành công nghiệp hóa chất, sản xuất máy móc, ngành điện lực và năng lượng, v.v.
• Được làm từ thép tấm cứng, bề mặt thân khóa được xử lý bằng phương pháp phun sơn ở nhiệt độ cao.
•Nhiều phương pháp khóa
• Dễ dàng quản lý nhiều người cùng lúc
•Thích hợp cho ngành công nghiệp hóa chất, sản xuất máy móc, ngành điện lực và năng lượng, v.v.
| Mã sản phẩm: | BAH03 |
| Vật liệu: | Thân thép |
| Sự miêu tả: | Khóa chốt bướm |
| Kích thước hàm: | 1,5″ (38mm) |
| Lỗ khóa: | 9mm |
| Đường kính cùm: | 5mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 57mm |
| Chiều rộng thân xe: | 13mm |
| Chiều cao cơ thể: | 112mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,103kg |

