Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm bằng thép không gỉ 304 với lớp phủ chống gỉ. Cho phép sử dụng nhiều ổ khóa khi cách ly một nguồn điện. Giữ cho thiết bị không hoạt động trong khi sửa chữa hoặc điều chỉnh.
• Được làm từ thép không gỉ 304 với lớp phủ chống gỉ.
• Cho phép sử dụng nhiều ổ khóa khi cách ly một nguồn năng lượng.
•Giữ cho thiết bị không hoạt động trong quá trình sửa chữa hoặc điều chỉnh.
| Mã sản phẩm: | BAH02 |
| Vật liệu: | Thân bằng thép không gỉ |
| Sự miêu tả: | Khóa chốt bướm |
| Kích thước hàm: | 1,5″ (38mm) |
| Lỗ khóa: | 10,5mm |
| Đường kính cùm: | 6mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 59mm |
| Chiều rộng thân xe: | 10,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 174mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,189kg |

