Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Tay cầm được làm từ nhựa PA, và càng khóa được làm từ thép mạ niken với thân được phủ lớp nhựa hoặc vinyl màu đỏ, chống gỉ. Chốt khóa bằng thép có các chốt khóa liên kết chống phá hoại để ngăn chặn việc mở trái phép.
• Tay cầm được làm từ nhựa PA, và càng khóa được làm từ thép mạ niken với thân được phủ lớp nhựa hoặc vinyl màu đỏ, chống gỉ.
• Chốt khóa bằng thép có các chốt liên kết chống phá hoại để ngăn chặn việc mở trái phép.
• Lỗ khóa: đường kính 9,8mm.
•Kích thước hàm: 1″ (25mm) & 1.5″ (38mm)
| Mã sản phẩm: | SH01-H |
| Vật liệu: | Thân xe PA, Cùm thép |
| Sự miêu tả: | Khóa chốt bằng thép có móc |
| Kích thước hàm: | 25mm |
| Lỗ khóa: | 9,8mm |
| Chấp nhận tối đa: | 6 ổ khóa |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 45mm |
| Chiều rộng thân xe: | 9,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 118mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,106 kg |

