Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Thân chính được làm từ hợp kim kẽm, tay cầm được phủ lớp PA. Cho phép sử dụng nhiều ổ khóa khi cần cách ly một nguồn điện. Lỗ khóa: đường kính 9mm.
• Thân chính được làm từ hợp kim kẽm, tay cầm được phủ lớp PA.
• Cho phép sử dụng nhiều ổ khóa khi cách ly một nguồn năng lượng.
• Lỗ khóa: đường kính 9mm.
| Mã sản phẩm: | ZH01 |
| Vật liệu: | Thân PA, Cùm hợp kim kẽm |
| Sự miêu tả: | Khóa chốt |
| Kích thước hàm: | 25mm |
| Lỗ khóa: | 9mm |
| Chấp nhận tối đa: | 8 ổ khóa |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 33mm |
| Chiều rộng thân xe: | 9,7mm |
| Chiều cao cơ thể: | 116,5mm |
| Đường kính lưỡi câu: | 4mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,069kg |

