Tay cầm được làm từ nhựa PA, và càng khóa được làm từ thép mạ niken với thân được phủ nhựa hoặc vinyl màu đỏ, chống gỉ. Cho phép sử dụng nhiều ổ khóa khi cần cách ly một nguồn điện. Lỗ khóa: đường kính 9,8mm. Kích thước hàm khóa: 1″ (25mm) & 1,5″ (38mm)
• Tay cầm được làm từ nhựa PA, và càng khóa được làm từ thép mạ niken với thân được phủ lớp nhựa hoặc vinyl màu đỏ, chống gỉ.
• Cho phép sử dụng nhiều ổ khóa khi cách ly một nguồn năng lượng.
• Lỗ khóa: đường kính 9,8mm
•Kích thước hàm: 1″ (25mm) & 1.5″ (38mm)
| Mã sản phẩm: | SH02 |
| Vật liệu: | Thân xe PA, Cùm thép |
| Sự miêu tả: | Khóa chốt bằng thép |
| Kích thước hàm: | 38mm |
| Lỗ khóa: | 9,8mm |
| Chấp nhận tối đa: | 6 ổ khóa |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 60,5mm |
| Chiều rộng thân xe: | 9,3mm |
| Chiều cao cơ thể: | 129mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,118 kg |
•Tất cả các loại thiết bị khóa an toàn, bao gồm khóa chốt bằng thép, khóa chốt cách điện, khóa chốt bằng nhôm, v.v.
• Có từ 1 đến 6 lỗ khóa, bạn có thể chọn số lượng cần thiết.
| Mã số linh kiện | Sự miêu tả |
| SH01 | Khóa gài bằng thép phủ PA, 1″ (25mm) |
| SH02 | Khóa gài bằng thép phủ PA, 1,5″ (38mm) |
| SH01-H | Khóa móc bằng thép phủ PA, đường kính 1″ (25mm) |
| SH02-H | Khóa móc bằng thép phủ PA, đường kính 1,5″ (38mm). |
| ESH01 | Khóa chốt an toàn bằng thép Econonic, 1″ (25mm) |
| ESH02 | Khóa chốt an toàn bằng thép Econonic, 1,5″ (38mm) |
| ESH01-H | Khóa chốt an toàn bằng thép Econonic có móc, 1″ (25mm) |
| ESH02-H | Khóa chốt an toàn bằng thép Econonic có móc, 1,5″ (38mm) |
| AH11 | Khóa chốt nhôm 1″ (25mm) |
| AH12 | Khóa chốt nhôm 1,5″ (38mm) |
| NH01 | Khóa chốt nylon, 6 lỗ |
| NH02 | Khóa chốt nylon, 6 lỗ |
| NH03 | Khóa chốt nylon, 3 lỗ |
| NH04 | Khóa chốt nylon, càng khóa mỏng, 4 lỗ |
| NH05 | Khóa chốt nylon, càng khóa dày, 4 lỗ |
| DSH01 | Khóa chốt thép hai đầu |
| DAH01 | Khóa chốt nhôm hai đầu |
| LAH01 | Khóa chốt an toàn bằng nhôm |
| LAH02 | Khóa chốt nhôm |
| LAH03 | Khóa chốt nhôm |
| BAH01 | Khóa chốt nhôm hình bướm |
| BAH02 | Khóa chốt nhôm hình bướm |

