Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ thép bền chắc với thân máy phủ nhựa hoặc vinyl màu đỏ, chống gỉ. Có thể khóa nhiều người cùng lúc tại một điểm cấp điện bằng cách gắn thiết bị vào máy. Lỗ khóa: đường kính 12mm. Kích thước hàm kẹp: 1″ (25mm) & 1.5″ (38mm)
• Được làm từ thép tôi cứng phủ sơn tĩnh điện, bền bỉ và chống gỉ.
•Nó có cơ chế khóa kép. Các móc trên hàm kìm ngăn không cho chúng bị kéo ra.
• Lỗ khóa: đường kính 12mm.
•Kích thước hàm: 1″ (25mm) & 1.5″ (38mm)
| Mã sản phẩm: | ESH02 |
| Vật liệu: | Thân xe PA, Cùm thép |
| Sự miêu tả: | Khóa chốt an toàn bằng thép kinh tế |
| Kích thước hàm: | 38mm |
| Lỗ khóa: | 12mm |
| Chấp nhận tối đa: | 6 ổ khóa |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 59,5mm |
| Chiều rộng thân xe: | 9mm |
| Chiều cao cơ thể: | 127,5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,108 kg |

