Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ thép tôi cứng phủ sơn tĩnh điện, bền bỉ và chống gỉ. Có cơ chế khóa kép. Các móc trên hàm kìm ngăn không cho chúng bị kéo ra. Lỗ khóa: đường kính 12mm. Kích thước hàm kìm: 1″ (25mm) & 1.5″ (38mm)
• Được làm từ thép tôi cứng phủ sơn tĩnh điện, bền bỉ và chống gỉ.
•Nó có cơ chế khóa kép. Các móc trên hàm kìm ngăn không cho chúng bị kéo ra.
• Lỗ khóa: đường kính 12mm.
•Kích thước hàm: 1″ (25mm) & 1.5″ (38mm)
| Mã sản phẩm: | ESH02-H |
| Vật liệu: | Thân thép |
| Sự miêu tả: | Khóa chốt bằng thép kinh tế có móc |
| Kích thước hàm: | 38mm |
| Lỗ khóa: | 12mm |
| Chấp nhận tối đa: | 6 ổ khóa |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 60mm |
| Chiều rộng thân xe: | 9mm |
| Chiều cao cơ thể: | 130mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,110kg |

