Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa kỹ thuật. Phù hợp với hầu hết các loại cầu dao điện hiện có của châu Âu và châu Á. Nên trang bị thêm khóa để tăng cường an toàn. Lắp đặt dễ dàng, không cần dụng cụ. Có sẵn cho cầu dao một cực và nhiều cực.
• Được làm từ nhựa kỹ thuật.
•Áp dụng cho hầu hết các loại cầu dao điện hiện có của châu Âu và châu Á.
•Nên trang bị thêm khóa để tăng cường an toàn.
•Lắp đặt dễ dàng, không cần dụng cụ.
•Dùng được cho cả cầu dao đơn cực và đa cực.
| Mã sản phẩm: | CBL81 |
| Vật liệu: | ABS750 |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao thu nhỏ |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -5℃-100℃ |
| Lỗ khóa: | 6mm |
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Tổng chiều dài: | 16,8mm |
| Chiều rộng thân xe: | 9,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 21,2mm |
| Kích thước hàm: | 13mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,0023 kg |

