Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ hợp kim nhôm. Phù hợp với hầu hết các loại cầu dao điện hiện có của châu Âu và châu Á. Lắp vừa vào cần gạt cầu dao và có thể siết chặt bằng tua vít. Có thể dùng khóa móc có đường kính càng khóa lên đến 8,3mm. Có sẵn cho cầu dao một cực và nhiều cực.
• Được làm từ hợp kim nhôm.
• Phù hợp với hầu hết các loại cầu dao điện hiện có của châu Âu và châu Á.
•Phù hợp với cần gạt cầu dao và có thể siết chặt bằng tua vít.
• Có thể sử dụng với ổ khóa có đường kính càng khóa lên đến 8,3mm.
•Dùng được cho cả cầu dao đơn cực và đa cực.
| Mã sản phẩm: | CBL51 |
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao thu nhỏ |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 8,3mm |
| Màu sắc: | Đỏ, Vàng |
| Tổng chiều dài: | 23,8mm |
| Chiều rộng thân xe: | 8mm |
| Chiều cao cơ thể: | 17,2mm |
| Kích thước hàm: | 6,7mm |
| Đường kính vít: | 4mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,004 kg |

