Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa kỹ thuật PP gia cường bằng nylon. Dùng cho cầu dao điện 120V có lỗ trên lưỡi công tắc. Sử dụng nhanh chóng và dễ dàng - chỉ cần gắn vào vị trí và khóa lại. Có thể sử dụng với các loại khóa có đường kính lên đến 10mm.
• Được làm từ nhựa kỹ thuật nylon PP gia cường.
•Dành cho các cầu dao điện 120V có lỗ trên lưỡi công tắc.
•Sử dụng nhanh chóng và dễ dàng - chỉ cần gắn vào đúng vị trí và khóa lại.
• Chấp nhận các loại còng khóa có đường kính lên đến 10mm.
| Mã sản phẩm: | CBL21 |
| Vật liệu: | PA6 |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao Snap-On |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -5℃-100℃ |
| Lỗ khóa: | 7,5mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 54,5mm |
| Chiều rộng thân xe: | 8,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 22mm |
| Kích thước hàm: | 9,5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,0197 kg |

