Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ vật liệu nhựa kỹ thuật PC. Có vít tự khóa giúp dễ dàng mở khóa. Có thể dễ dàng thao tác mà không cần bất kỳ dụng cụ nào. Thiết kế nhiều lỗ khóa cho phép mười người có thể khóa cùng một lúc. Chấp nhận các loại khóa móc có đường kính lên đến 8mm.
• Được làm từ chất liệu nhựa kỹ thuật PC.
•Vít tự chứa giúp dễ dàng khóa. Có thể dễ dàng thao tác mà không cần bất kỳ dụng cụ nào.
•Thiết kế nhiều lỗ khóa cho phép mười công nhân khóa cùng một lúc.
• Chấp nhận các loại khóa móc có đường kính lên đến 8mm.
| Mã sản phẩm: | CBL14 |
| Vật liệu: | PA6 |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao kẹp |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Đỏ, Đen |
| Tổng chiều dài: | 91mm |
| Chiều rộng thân xe: | 62mm |
| Chiều cao cơ thể: | 95mm |
| Kích thước hàm: | 70,5mm*23,5mm |
| Đường kính vít: | 5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,108 kg |

