Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ polypropylene bền chắc và nylon biến tính chịu va đập. Có thể sử dụng với các chốt khóa ở đáy để khóa chặt các công tắc trượt dài và công tắc có góc xoay lớn. Có thể dễ dàng thao tác mà không cần bất kỳ dụng cụ nào. Chấp nhận càng khóa có đường kính lên đến 9/32'' (7,5mm).
• Được làm từ polypropylene bền chắc và nylon biến tính chịu va đập.
•Có thể sử dụng với các chốt khóa ở phía dưới để khóa chặt các công tắc trượt dài và công tắc có góc xoay lớn.
• Có thể dễ dàng vận hành mà không cần bất kỳ dụng cụ nào.
• Chấp nhận các loại khóa móc có đường kính lên đến 9/32'' (7,5mm).
| Mã sản phẩm: | CBL11 |
| Vật liệu: | PP |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao kẹp |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -5℃-100℃ |
| Lỗ khóa: | 7,5mm |
| Màu sắc: | Đỏ, Đen |
| Tổng chiều dài: | 54mm |
| Chiều rộng thân xe: | 42,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 28,5mm |
| Kích thước hàm: | 11,6mm*16,5mm |
| Đường kính vít: | 5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,170kg |

