Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ polypropylene bền chắc và nylon biến tính chịu va đập, chịu được nhiệt độ từ -5℃ đến +100℃. Có thể dễ dàng thao tác mà không cần bất kỳ dụng cụ nào. Chấp nhận các càng khóa có đường kính lên đến 9/32″ (7,5mm).
• Được làm từ polypropylene bền chắc và nylon biến tính chịu va đập, chịu được nhiệt độ từ -5℃ đến +100℃
• Có thể dễ dàng vận hành mà không cần bất kỳ dụng cụ nào.
• Chấp nhận các loại còng khóa có đường kính lên đến 9/32″ (7,5mm).
| Mã sản phẩm: | CBL11-3 |
| Vật liệu: | PP |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao kẹp |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -5℃-100℃ |
| Lỗ khóa: | 7,5mm |
| Màu sắc: | Đỏ, Đen |
| Tổng chiều dài: | 51,5mm |
| Chiều rộng thân xe: | 46mm |
| Chiều cao cơ thể: | 28,5mm |
| Kích thước hàm: | 11,6mm*16,5mm |
| Đường kính vít: | 5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,175kg |

