Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa kỹ thuật nylon PA gia cường, chịu nhiệt từ -20℃ đến +120℃. Dễ dàng lắp đặt, không cần dụng cụ. Có thể dùng với ổ khóa có đường kính càng khóa lên đến 8mm.
• Được làm từ nhựa kỹ thuật nylon PA gia cường, chịu nhiệt từ -20℃ đến +120℃.
• Lắp đặt dễ dàng, không cần dụng cụ.
• Có thể sử dụng với ổ khóa có đường kính càng khóa lên đến 8mm.
| Mã sản phẩm: | CBL42 |
| Vật liệu: | PA6 |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao Grip Tight |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Đỏ, Đen |
| Thích hợp cho: | Cầu dao tự động vỏ đúc 100A trở xuống |
| Chiều rộng thân xe: | 19,4mm |
| Đường kính vít: | 16,5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,05kg |

