Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa ABS bền chắc. Kích thước nhỏ gọn cho phép khóa các cầu dao liền kề. Thích hợp để khóa các cầu dao nhiều cực và tương thích với hầu hết các loại cần gạt. Đi kèm với vít khóa, bạn có thể dễ dàng khóa mà không cần dùng đến dụng cụ khóa khác. Có rãnh để điều chỉnh bằng tua vít. Có thể sử dụng với ổ khóa có đường kính càng khóa lên đến 9,3mm.
Được làm từ nhựa ABS bền chắc.
Kích thước nhỏ gọn cho phép khóa các cầu dao liền kề. Thích hợp để khóa các cầu dao nhiều cực và hoạt động với hầu hết các công tắc thanh nối.
Đi kèm với vít khóa, bạn có thể dễ dàng khóa mà không cần dùng đến dụng cụ khóa khác. Rãnh cho phép điều chỉnh bằng tua vít.
Có thể sử dụng với ổ khóa có đường kính càng khóa lên đến 9,3mm.
| Mã sản phẩm: | CBL41 |
| Vật liệu: | PA6 |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao Grip Tight |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 8,5mm |
| Màu sắc: | Đỏ, Đen |
| Tổng chiều dài: | 50,5mm |
| Chiều rộng thân xe: | 14mm |
| Chiều cao cơ thể: | 26mm |
| Kích thước hàm: | 11mm |
| Đường kính vít: | 5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,014 kg |

