Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Vật liệu: Hợp kim nhôm đúc khuôn, Nylon PA và sơn phủ kim loại. Phù hợp với các cần gạt có chiều cao tiêu chuẩn và thanh giằng thường thấy trên các cầu dao điện 120/240V. Điều chỉnh cho phù hợp với cầu dao bằng thao tác xoay đơn giản, sau đó đóng tay cầm kẹp và khóa nắp để ngăn kẹp bị lỏng.
• Chất liệu: Hợp kim nhôm đúc khuôn, Nylon PA và sơn phun kim loại.
•Phù hợp với chiều cao tiêu chuẩn và các cần gạt kiểu thanh giằng thường thấy trên các cầu dao điện 120/240V.
•Điều chỉnh cho phù hợp với cầu dao bằng cách xoay nhẹ bằng ngón tay cái, sau đó kẹp chặt lại.
• Tay cầm và nắp khóa để ngăn kẹp bị lỏng.
| Mã sản phẩm: | CBL32-S |
| Vật liệu: | Hợp kim nhôm & Nylon PA & Phun kim loại |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao Grip Tight |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 74,5mm |
| Chiều rộng thân xe: | 19mm |
| Chiều cao cơ thể: | 19,5mm |
| Kích thước hàm: | 11mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,049kg |

