Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa kỹ thuật nylon PA gia cường. Khóa được nhiều loại cầu dao điện khác nhau. Có thể dùng với ổ khóa có đường kính càng khóa lên đến 9,5mm.
• Được làm từ nhựa kỹ thuật nylon PA gia cường.
•Khóa các loại cầu dao điện khác nhau.
• Có thể sử dụng với ổ khóa có đường kính càng khóa lên đến 9,5mm.
| Mã sản phẩm: | CBL05-1 |
| Vật liệu: | PA6 |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao điện vỏ đúc cỡ lớn |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 9,5mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 110,4mm |
| Chiều rộng thân xe: | 49,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 60mm |
| Kích thước hàm: | 20,7mm |
| Đường kính vít: | 5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,645kg |

