Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa kỹ thuật nylon PA gia cường. Có khả năng khóa các loại cầu dao điện khác nhau.
• Được làm từ nhựa kỹ thuật nylon PA gia cường.
•Khóa các loại cầu dao điện khác nhau.
| Mã sản phẩm: | CBL02-3 |
| Vật liệu: | PA6 |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao điện vỏ đúc |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 10mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 55,3mm |
| Chiều rộng thân xe: | 19,2mm |
| Chiều cao cơ thể: | 26,3mm |
| Kích thước hàm: | 10,5mm |
| Đường kính vít: | 5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,0242kg |

