Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa ABS bền chắc. Dễ dàng lắp đặt, không cần dụng cụ. Có thể dùng với ổ khóa có đường kính càng khóa lên đến 6,2mm.
• Được làm từ nhựa ABS bền chắc.
•Lắp đặt dễ dàng, không cần dụng cụ.
• Có thể sử dụng với ổ khóa có đường kính càng khóa lên đến 6,2mm.
| Mã sản phẩm: | CBL91 |
| Vật liệu: | ABS750 |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao thu nhỏ |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-90℃ |
| Lỗ khóa: | 6,2mm |
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Tổng chiều dài: | 17,8mm |
| Chiều rộng thân xe: | 17,4mm |
| Chiều cao cơ thể: | 27mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,003kg |

