Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa kỹ thuật ABS và polycarbonate PC. Thích hợp cho hầu hết các cầu dao điện mini có đường kính lỗ mở 11 mm và 13 mm ở phần tay cầm. Thao tác dễ dàng chỉ với một người, đường kính lỗ khóa 7,8 mm.
• Được làm từ nhựa kỹ thuật ABS và polycarbonate PC.
•Thích hợp với hầu hết các cầu dao điện thu nhỏ có đường kính lỗ mở 11 mm và 13 mm ở phần tay cầm.
•Thiết kế dễ sử dụng, đường kính lỗ khóa 7.8mm.
| Mã sản phẩm: | POWT |
| Vật liệu: | ABS750 |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao điện dạng chốt rộng |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 7,8mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 44mm |
| Chiều rộng thân xe: | 13mm |
| Chiều cao cơ thể: | 21mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,005kg |

