Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa ABS bền chắc. Vít tự khóa, dễ dàng khóa mà không cần dụng cụ. Phạm vi sử dụng rộng rãi: Thích hợp cho tất cả các loại cầu dao thu nhỏ (chiều rộng tay cầm ≤ 15mm).
• Được làm từ nhựa ABS bền chắc.
• Ốc vít tự khóa, dễ dàng khóa mà không cần dụng cụ.
•Ứng dụng đa dạng: Thích hợp cho tất cả các loại cầu dao thu nhỏ (chiều rộng tay cầm ≤ 15mm).
| Mã sản phẩm: | CBL07 |
| Vật liệu: | ABS750 |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao điện vỏ đúc |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-90℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Đỏ, Đen |
| Tổng chiều dài: | 53mm |
| Chiều rộng thân xe: | 27mm |
| Chiều cao cơ thể: | 32,5mm |
| Kích thước hàm: | 6mm |
| Đường kính vít: | 5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,236 kg |

