Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa kỹ thuật gia cường nylon PA và vít bằng đồng thau. Vít tự khóa, dễ dàng khóa mà không cần dụng cụ. Phạm vi sử dụng rộng rãi: phù hợp với tất cả các loại MCCB cỡ nhỏ và trung bình, và bất kỳ cầu dao thu nhỏ nào (chiều rộng tay cầm ≤ 10mm).
• Được làm từ nhựa kỹ thuật gia cường nylon PA và ốc vít bằng đồng thau.
• Ốc vít tự khóa, dễ dàng khóa mà không cần dụng cụ.
•Ứng dụng đa dạng: phù hợp với tất cả các loại MCCB cỡ nhỏ và trung bình, và bất kỳ cầu dao thu nhỏ nào (chiều rộng tay cầm ≤ 10mm).
| Mã sản phẩm: | CBL08 |
| Vật liệu: | PA6 |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao đa chức năng |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 10,5mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 48,3mm |
| Chiều rộng thân xe: | 13,4mm |
| Chiều cao cơ thể: | 35mm |
| Kích thước hàm: | 10mm |
| Đường kính vít: | 5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,193kg |

