Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa kỹ thuật nylon PA gia cường. Phù hợp với cần gạt cầu dao và có thể siết chặt bằng tua vít. Với hai cần gạt, có thể sử dụng cho các cầu dao có kích thước khác nhau. Có thể dùng với ổ khóa có đường kính càng khóa lên đến 6,5mm.
• Được làm từ nhựa kỹ thuật nylon PA gia cường.
•Phù hợp với cần gạt cầu dao và có thể siết chặt bằng tua vít.
•Với hai công tắc, có thể sử dụng cho các loại cầu dao có kích thước khác nhau.
• Có thể sử dụng với ổ khóa có đường kính càng khóa lên đến 6,5mm.
| Mã sản phẩm: | CBL06 |
| Vật liệu: | PA6 |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao đa chức năng |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 6,5mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 59,5mm |
| Chiều rộng thân xe: | 12,2mm |
| Chiều cao cơ thể: | 49mm |
| Kích thước hàm: | 9mm, 10mm |
| Đường kính vít: | 5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,218 kg |

