Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Thân khóa được làm bằng thép tấm A3 tiêu chuẩn, xử lý bề mặt bằng phương pháp phun sơn ở nhiệt độ cao. Khóa trượt sang trái và phải, điều chỉnh đầu thẻ theo hai nấc. Thích hợp cho việc quản lý nhiều khóa. Được thiết kế để khóa các thiết bị ngắt mạch vỏ nhựa cỡ trung bình và lớn của Schneider ở trạng thái đóng.
• Thân khóa được làm từ thép tấm A3 tiêu chuẩn, xử lý bề mặt bằng phương pháp phun sơn ở nhiệt độ cao.
•Trượt sang trái và phải để điều chỉnh đầu thẻ theo hai nấc.
•Thích hợp cho việc quản lý nhiều khóa.
• Được thiết kế để khóa các cầu dao điện vỏ nhựa cỡ trung bình và lớn của Schneider ở trạng thái đóng.
| Mã sản phẩm: | CBL71 |
| Vật liệu: | Thép |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -60℃-270℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Đen |
| Tổng chiều dài: | 49,6mm |
| Chiều rộng thân xe: | 4mm |
| Chiều cao cơ thể: | 36,8mm |
| Kích thước hàm: | 4mm, 4.5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,032kg |

