Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa kỹ thuật ABS, nhôm hiệu suất cao, chịu nhiệt từ -20℃ đến +90℃. Lắp đặt không cần dụng cụ, với ốc vít chắc chắn và tiện dụng. Có thể điều chỉnh 8 lỗ để khóa.
• Được làm từ nhựa kỹ thuật ABS, nhôm hiệu năng cao, chịu nhiệt từ -20℃ đến +90℃
•Lắp đặt không cần dụng cụ, với ốc vít chắc chắn và tiện dụng
•8 lỗ có thể điều chỉnh để khóa
| Mã sản phẩm: | CBL62 |
| Vật liệu: | PA6 |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-120℃ |
| Lỗ khóa: | 8,5mm |
| Màu sắc: | Đỏ, Đen |
| Tổng chiều dài: | 111,5mm |
| Chiều rộng thân xe: | 47,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 47mm |
| Kích thước hàm: | 47,5mm |
| Đường kính vít: | 5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,082kg |

