Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa kỹ thuật nylon PA gia cường, chịu nhiệt từ -20℃ đến +120℃. Thích hợp cho hầu hết các cầu dao điện mini có khe hở 11 mm hoặc nhỏ hơn ở phần tay cầm. Có thể sử dụng với còng khóa đường kính lên đến 8 mm.
• Được làm từ nhựa kỹ thuật nylon PA gia cường, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +120℃.
•Thích hợp với hầu hết các cầu dao điện thu nhỏ có đường kính lỗ tay cầm từ 11 mm trở xuống.
• Chấp nhận các loại còng khóa có đường kính lên đến 8mm.
| Mã sản phẩm: | CBL101 |
| Vật liệu: | PA6 |
| Sự miêu tả: | Khóa cầu dao |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-1200℃ |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Tổng chiều dài: | 37mm |
| Chiều rộng thân xe: | 17,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 26,8mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,0082kg |

