Được làm từ nhựa ABS bền chắc, với dây cáp thép không gỉ được cất giữ bên trong, chống ăn mòn và chịu nhiệt. Cơ chế tự cuốn bằng nút bấm giúp thu gọn dây cáp một cách tự động, không để lại độ chùng. Được thiết kế để khóa hiệu quả các loại công tắc ngắt điện và van cổng nhỏ khác nhau. Với chức năng tự thu gọn, sản phẩm dễ sử dụng, nhỏ gọn và dễ mang theo. Có thể chứa tối đa 8 ổ khóa cho nhiều ứng dụng khóa, đường kính càng khóa tối đa 8mm. Chiều dài và màu sắc dây cáp có thể được tùy chỉnh.
• Được làm từ nhựa ABS bền chắc, với dây cáp thép không gỉ được giấu bên trong, chống ăn mòn và chịu nhiệt.
•Cơ chế tự cuốn bằng nút bấm tự động thu gọn dây cáp, đảm bảo không bị chùng.
• Được thiết kế để khóa hiệu quả các loại công tắc ngắt mạch và van cổng nhỏ khác nhau.
•Với chức năng tự động thu gọn, sản phẩm dễ sử dụng, nhỏ gọn và dễ mang theo.
•Có thể chứa tối đa 8 ổ khóa để khóa nhiều ngăn cùng lúc, đường kính càng khóa tối đa 8mm.
•Chiều dài và màu sắc cáp có thể được tùy chỉnh.
| Mã sản phẩm: | CB06 |
| Vật liệu: | Thân ABS, cáp thép |
| Sự miêu tả: | Khóa cáp tự động thu gọn |
| Chiều dài cáp: | 2m |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Đường kính cáp: | 1,5mm |
| Chiều dài cáp có thể được tùy chỉnh: | Đúng |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 102mm |
| Chiều rộng thân xe: | 50,5mm |
| Chiều cao cơ thể | 71mm |
| Chấp nhận tối đa: | 8 ổ khóa |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,117kg |

