Được làm từ nylon bền chắc dùng trong công nghiệp và cáp thép bọc cách điện. Được thiết kế để khóa hiệu quả nhiều điểm cách ly khác nhau, bao gồm van cổng, tay cầm van chữ “T” và các thiết bị cơ khí khó khóa khác. Tay cầm được thiết kế để vận hành thiết bị mà không cần bất kỳ dụng cụ nào. Chiều dài và màu sắc cáp có thể được tùy chỉnh. Có thể chứa tối đa 8 ổ khóa cho nhiều ứng dụng khóa.
• Được làm từ nylon bền chắc dùng trong công nghiệp và cáp thép bọc cách điện.
• Được thiết kế để khóa hiệu quả nhiều điểm cách ly khác nhau, bao gồm van cổng, tay cầm van chữ “T” và các thiết bị cơ khí khó khóa khác.
• Tay cầm được thiết kế để vận hành thiết bị mà không cần bất kỳ dụng cụ nào.
•Chiều dài và màu sắc cáp có thể được tùy chỉnh.
•Có thể chứa tối đa 8 ổ khóa để sử dụng cho nhiều thiết bị cùng lúc.
| Mã sản phẩm: | CB03 |
| Vật liệu: | Thân bằng nylon, cáp thép |
| Sự miêu tả: | Khóa cáp thép có thể điều chỉnh |
| Chiều dài cáp: | 2m |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Đường kính cáp: | 3,8mm |
| Chiều dài cáp có thể được tùy chỉnh: | Đúng |
| Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh lá |
| Tổng chiều dài: | 47mm |
| Chiều rộng thân xe: | 46mm |
| Chiều cao cơ thể | 47mm |
| Chấp nhận tối đa: | 8 ổ khóa |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,110kg |

