Được làm từ nylon, với dây cáp thép bọc nhựa cách điện. Có thể chứa tối đa 6 ổ khóa để khóa nhiều vị trí cùng lúc. Thiết kế chống trượt phù hợp với hình dạng bàn tay nam giới. Rất tiện lợi khi sử dụng. Chiều dài và màu sắc dây cáp có thể được tùy chỉnh. Bao gồm nhãn an toàn có thể ghi chú, tái sử dụng và dễ nhìn thấy.
• Được làm từ nylon, với dây cáp thép bọc nhựa cách điện.
• Chấp nhận tối đa 6 ổ khóa để sử dụng cho nhiều thiết bị cùng lúc.
•Thiết kế chống trơn trượt phù hợp với hình dạng bàn tay nam giới. Rất tiện lợi khi sử dụng.
•Chiều dài và màu sắc cáp có thể được tùy chỉnh.
•Bao gồm các nhãn an toàn có độ hiển thị cao, có thể tái sử dụng và có thể viết lên.
| Mã sản phẩm: | CB05 |
| Vật liệu: | Thân ABS, cáp thép |
| Sự miêu tả: | Khóa cáp kinh tế |
| Chiều dài cáp: | 2m |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Đường kính cáp: | 3,8mm |
| Chiều dài cáp có thể được tùy chỉnh: | Đúng |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 49mm |
| Chiều rộng thân xe: | 15mm |
| Chiều cao cơ thể | 122mm |
| Chấp nhận tối đa: | 6 ổ khóa |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,105kg |

