Thân khóa được làm từ nhựa ABS, với dây cáp thép bọc nhựa cách điện. Có thể chứa tối đa 6 ổ khóa cho ứng dụng khóa nhiều ngăn. Chiều dài và màu sắc dây cáp có thể được tùy chỉnh. Bao gồm nhãn an toàn có thể ghi chú, tái sử dụng, độ hiển thị cao. Chiều dài nhãn có thể được tùy chỉnh.
• Thân khóa được làm từ nhựa ABS, với dây cáp thép bọc nhựa cách điện.
• Chấp nhận tối đa 6 ổ khóa để sử dụng cho nhiều thiết bị cùng lúc.
•Chiều dài và màu sắc cáp có thể được tùy chỉnh.
•Bao gồm các nhãn an toàn có thể viết lên, tái sử dụng và dễ nhìn thấy. Chiều dài của nhãn có thể được tùy chỉnh.
| Mã sản phẩm: | CB04 |
| Vật liệu: | Thân ABS, cáp thép |
| Sự miêu tả: | Khóa cáp hình cá kinh tế |
| Chiều dài cáp: | 2m |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Đường kính cáp: | 3,8mm |
| Chiều dài cáp có thể được tùy chỉnh: | Đúng |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 55mm |
| Chiều rộng thân xe: | 13mm |
| Chiều cao cơ thể | 147mm |
| Chấp nhận tối đa: | 6 ổ khóa |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,119kg |

