Được làm từ thân nhựa ABS chịu được hóa chất và dây cáp nylon không dẫn điện. Cấu trúc nhẹ giúp dễ dàng cầm nắm, mang theo và sử dụng. Có thể khóa tối đa 6 ổ khóa để tạo nhiều điểm cách ly nguồn điện.
• Thân máy làm bằng nhựa ABS chịu được hóa chất và có dây cáp nylon không dẫn điện.
•Thiết kế nhẹ giúp dễ dàng cầm nắm, mang vác và sử dụng.
• Chấp nhận tối đa 6 ổ khóa để tạo nhiều điểm cách ly nguồn điện.
| Mã sản phẩm: | CB21 |
| Vật liệu: | Thân ABS, cáp thép |
| Sự miêu tả: | Khóa cáp đa năng |
| Chiều dài cáp: | 2m |
| Lỗ khóa: | 10mm |
| Đường kính cáp: | 4,3mm |
| Chiều dài cáp có thể được tùy chỉnh: | Đúng |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 70mm |
| Chiều rộng thân xe: | 33mm |
| Chiều cao cơ thể | 127mm |
| Chấp nhận tối đa: | 6 ổ khóa |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,172kg |

