Thân bằng nylon PA gia cường, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +80℃. Dây cáp có lớp cách điện bằng nhựa trong suốt. Thiết kế tiện dụng, khóa bật lên, dễ vận hành. Cho phép tối đa 5 người cùng thực hiện thao tác khóa an toàn.
• Thân bằng nylon PA gia cường, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +80℃.
•Dây cáp có lớp vỏ cách điện bằng nhựa trong suốt.
•Thiết kế tiện dụng, khóa bật lên, dễ sử dụng.
• Chấp nhận tối đa 5 công nhân cho nhiều ứng dụng khóa cửa cùng lúc.
| Mã sản phẩm: | CB11 |
| Vật liệu: | Thân PA, Cáp thép |
| Sự miêu tả: | Khóa cáp |
| Chiều dài cáp: | 2m |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Đường kính cáp: | 3,8mm |
| Chiều dài cáp có thể được tùy chỉnh: | Đúng |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 91,5mm |
| Chiều rộng thân xe: | 20mm |
| Chiều cao cơ thể | 110mm |
| Chấp nhận tối đa: | 5 ổ khóa |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,233kg |

