Thân máy bằng nhựa ABS gia cường bền chắc, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +90℃. Có thể kết nối tối đa 4 người cho nhiều thiết bị khóa an toàn. Chiều dài và màu sắc cáp có thể được tùy chỉnh.
• Thân máy bằng nhựa ABS gia cường bền chắc, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +90℃.
• Chấp nhận tối đa 4 nhân viên cho nhiều ứng dụng khóa cửa cùng lúc.
•Chiều dài và màu sắc cáp có thể được tùy chỉnh.
| Mã sản phẩm: | CB09 |
| Vật liệu: | Thân ABS, cáp thép |
| Sự miêu tả: | Khóa cáp |
| Chiều dài cáp: | 2,4m |
| Chấp nhận đường kính còng lên đến... | 7,7mm |
| Đường kính cáp: | 5mm |
| Chiều dài cáp có thể được tùy chỉnh: | Đúng |
| Màu sắc: | Màu đỏ |

