Được làm từ nhựa ABS bền chắc. Được thiết kế để khóa hiệu quả nhiều điểm cách ly năng lượng cũng như các thiết bị cơ khí khó bảo vệ. Có sẵn cáp thay thế, với đường kính 3,2mm và 5mm để lựa chọn. Có thể chứa tối đa 5 ổ khóa cho ứng dụng khóa đa điểm. Chiều dài và màu sắc cáp có thể được tùy chỉnh.
• Được làm từ nhựa ABS bền chắc.
• Được thiết kế để khóa hiệu quả nhiều điểm cách ly nguồn điện cũng như các thiết bị cơ khí khó bảo vệ.
•Có sẵn cáp có thể thay thế, với đường kính 3.2mm và 5mm để lựa chọn.
• Chấp nhận tối đa 5 ổ khóa để sử dụng cho nhiều thiết bị cùng lúc.
•Chiều dài và màu sắc cáp có thể được tùy chỉnh.
| Mã sản phẩm: | CB07-5 |
| Vật liệu: | Thân ABS, cáp thép |
| Sự miêu tả: | Khóa cáp |
| Chiều dài cáp: | 2,4m |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Đường kính cáp: | 5mm |
| Chiều dài cáp có thể được tùy chỉnh: | Đúng |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 53mm |
| Chiều rộng thân xe: | 26mm |
| Chiều cao cơ thể | 96mm |
| Chấp nhận tối đa: | 5 ổ khóa |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,209kg |

