Thân khóa: làm bằng nylon gia cường sợi thủy tinh, chịu được hóa chất. Dây cáp: dây cáp thép đa sợi chắc chắn, dẻo dai, với lớp cách điện bằng nhựa trong suốt. Chiều dài dây cáp có thể được tùy chỉnh. Có thể sử dụng tối đa 1 ổ khóa để khóa. Có thể trang bị thêm móc khóa để sử dụng nhiều lần.
• Thân khóa: được làm bằng nylon gia cường sợi thủy tinh, chịu được hóa chất.
•Cáp: cáp thép nhiều sợi chắc chắn, dẻo dai, với lớp vỏ cách điện bằng nhựa trong suốt.
•Chiều dài cáp có thể được tùy chỉnh.
•Có thể sử dụng tối đa 1 ổ khóa để khóa cửa.
•Có thể được trang bị thêm các móc khóa để sử dụng cho nhiều mục đích khóa khác nhau.
| Mã sản phẩm: | CB02 |
| Vật liệu: | Thân bằng nylon, cáp thép |
| Sự miêu tả: | Khóa cáp |
| Chiều dài cáp: | 2,4m |
| Lỗ khóa: | 8mm |
| Đường kính cáp: | 3,3mm |
| Chiều dài cáp có thể được tùy chỉnh: | Đúng |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 99mm |
| Chiều cao cơ thể: | 167mm |
| Chiều rộng thân xe: | 27mm |
| Chấp nhận tối đa: | 1 ổ khóa |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,218 kg |

