Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa kỹ thuật ABS. Toàn bộ sản phẩm không chứa kim loại, mang lại khả năng chống tia lửa điện và kháng hóa chất vượt trội. Chống nứt và mài mòn trong điều kiện thời tiết và nhiệt độ khắc nghiệt. Có thể trang bị thêm chốt và khóa.
• Được làm từ nhựa kỹ thuật ABS.
•Toàn bộ sản phẩm không chứa kim loại, mang lại khả năng chống tia lửa điện và kháng hóa chất vượt trội.
• Có khả năng chống nứt và mài mòn trong điều kiện thời tiết và nhiệt độ khắc nghiệt.
•Có thể được trang bị thêm chốt và khóa móc.
| Mã sản phẩm: | ASL03 |
| Vật liệu: | ABS750 |
| Sự miêu tả: | Khóa bình khí nén |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 20℃-90℃ |
| Lỗ khóa: | 9,8mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Đường kính trung tâm: | 33mm |
| Đường kính trong: | 92mm |
| Chiều cao cơ thể: | 40mm |
| Đường kính lỗ: | 45mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,0116 kg |

