Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ nhựa ABS bền chắc. Ngăn không cho phích cắm bị tuột khỏi ổ cắm điện, phù hợp với tất cả các loại phích cắm công nghiệp. Phích cắm nằm hoàn toàn bên trong thiết bị, dây cáp được luồn qua một lỗ bên trong. Có thể khóa bằng 2-4 ổ khóa, đường kính càng khóa lên đến 9mm.
• Được làm từ nhựa ABS bền chắc.
• Ngăn không cho phích cắm bị kẹt vào ổ cắm điện, phù hợp với tất cả các loại phích cắm công nghiệp.
• Đầu cắm nằm hoàn toàn bên trong thiết bị, dây cáp được luồn qua một lỗ tiếp cận bên trong.
•Có thể khóa bằng 2-4 ổ khóa, đường kính càng khóa lên đến 9mm.
| Mã sản phẩm: | EPL01M |
| Vật liệu: | ABS750 |
| Sự miêu tả: | Khóa phích cắm điện |
| Tên thương hiệu: | Prolockey |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | – 20℃-90℃ |
| Lỗ khóa: | 9mm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 118,5mm |
| Chiều rộng thân xe: | 65,5mm |
| Chiều cao cơ thể: | 65,5mm |
| Đường kính lỗ: | 18mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,108 kg |

