Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Được làm từ xi lanh và chìa khóa bằng đồng. Có khả năng chống ăn mòn và gỉ sét tốt hơn. Rất ổn định, với hơn 1 triệu lần hoạt động.
• Thân bằng nylon gia cường, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +80℃. Còng thép được mạ crom; còng không dẫn điện được làm từ nylon, chịu được nhiệt độ từ -20℃ đến +120℃, đảm bảo độ bền và khả năng chống gãy vỡ do biến dạng.
• Tính năng giữ chìa khóa: Khi khóa được mở, chìa khóa không thể lấy ra được.
• Có thể in laser và khắc logo nếu cần.
• Có nhiều màu sắc khác nhau để lựa chọn.
| Mã sản phẩm: | WCP38P |
| Vật liệu: | Thân bằng nylon, còng bằng nylon |
| Sự miêu tả: | Khóa an toàn loại bản rộng 41mm |
| Chiều rộng thân xe: | 41mm |
| Chiều dài cùm: | 38mm |
| Chiều rộng cùm: | 25/32 inch (20 mm) |
| Đường kính cùm: | 6mm |
| Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh dương, Xanh lá đậm, Cam, Tím, Nâu, Đen, Trắng, Xám |
| Hệ thống chính | KA, KD, MK, KAMK, GMK |
Ứng dụng WCP

Các bước cài đặt
