Nhà nhập khẩu và phân phối khóa Master Lock, Prolockey tại Việt Nam.
Thân khóa bằng nhôm và càng khóa bằng thép mạ crom cứng ba lớp. Khi mở khóa, càng khóa sẽ tự động bật lên.
Tổng quan
• Chiều dài cùm: 25mm, 38mm, 76mm.
• Màu thông thường: RED, YLW, BLU, ORG, GRN, PRP, BLK, SLV.
• Chiều dài cùm có thể được tùy chỉnh.
| Mã sản phẩm: | ALP25 |
| Vật liệu: | Thân bằng nhôm, cùm bằng thép |
| Sự miêu tả: | Khóa an toàn bằng nhôm |
| Chiều rộng thân xe: | 39mm |
| Chiều dài cùm: | 25mm |
| Chiều rộng cùm: | 25/32 inch (20 mm) |
| Đường kính cùm: | 6,2mm |
| Màu sắc: | Đỏ, Vàng, Xanh dương, Xanh lá đậm, Cam, Tím, Nâu, Đen, Trắng, Xám |
| Hệ thống chính | KA, KD, MK, KAMK, GMK |
Hiển thị chi tiết sản phẩm
