Cấu trúc thép không gỉ cấp 430 tối ưu hóa khả năng chống ăn mòn. Cửa sổ trong suốt, chịu va đập cho phép nhìn thấy các chìa khóa được bảo mật. Cửa sổ bên hông để xem các khóa không sử dụng. 18 lỗ khóa được đánh số.
| Mã sản phẩm: | LK07 |
| Vật liệu: | Thép |
| Sự miêu tả: | Hộp khóa nhóm |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 310mm |
| Chiều rộng thân xe: | 165mm |
| Chiều cao cơ thể | 150mm |
| Đường kính lỗ khóa: | 10,5mm |
| Đường kính lỗ khóa chính: | 9,7mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 2,25 kg |

