Được làm từ nhựa kỹ thuật ABS và PC. Thiết kế dạng mặt nạ, dễ quan sát. Có thể khóa bằng 8 ổ khóa an toàn cùng lúc, tiện lợi cho việc quản lý. Có 6 móc bên trong và 2 móc bên ngoài.
• Được làm từ nhựa kỹ thuật ABS và PC.
• Có thể nhìn thấy qua thiết kế mặt nạ.
• Có thể khóa bằng 8 ổ khóa an toàn cùng lúc, thuận tiện cho việc quản lý.
• Nó có 6 móc bên trong và 2 móc bên ngoài.
| Mã sản phẩm: | LK31 |
| Vật liệu: | ABS750 |
| Sự miêu tả: | Hộp khóa nhóm bằng nhựa |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 160mm |
| Chiều rộng thân xe: | 120mm |
| Chiều cao cơ thể | 100mm |
| Đường kính lỗ khóa: | 8mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 0,265kg |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-90℃ |

