Được làm từ thép tấm xử lý bề mặt bằng nhựa phun ở nhiệt độ cao và tay cầm bằng nylon không gỉ. Nhiều người có thể khóa các bộ phận quan trọng cùng một lúc. Có thể được sử dụng như một hộp khóa mini di động, có thể chứa nhiều thẻ cảnh báo, móc khóa, khóa mini, v.v. Thông điệp trên nhãn bằng tiếng Anh. Các ngôn ngữ khác có thể được tùy chỉnh.
• Được làm từ thép tấm xử lý bề mặt bằng phương pháp phun nhựa ở nhiệt độ cao và tay cầm bằng nylon không gỉ.
• Nhiều người có thể khóa các bộ phận quan trọng cùng một lúc.
• Có thể dùng như hộp khóa an toàn mini di động, có thể chứa nhiều thẻ cảnh báo, khóa gài, thiết bị khóa mini, v.v.
• Thông điệp trên nhãn bằng tiếng Anh. Có thể tùy chỉnh ngôn ngữ khác.
| Mã sản phẩm: | LK01-2 |
| Vật liệu: | Thép |
| Sự miêu tả: | Hộp khóa di động |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 227mm |
| Chiều rộng thân xe: | 88mm |
| Chiều cao cơ thể | 152mm |
| Đường kính lỗ khóa: | 7,8mm |
| Đường kính lỗ khóa chính: | 8,8mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 1,44 kg |

