Được làm từ thép tấm xử lý bề mặt bằng nhựa phun ở nhiệt độ cao và tay cầm bằng nylon không gỉ. Thiết bị được thiết kế để lưu trữ chìa khóa khi thiết bị quy mô lớn ngừng hoạt động. Có thể được sử dụng như hộp khóa mini di động, có thể chứa nhiều thẻ cảnh báo, móc khóa, khóa mini, v.v. Chức năng kép: kiểu gắn tường hoặc kiểu di động.
| Mã sản phẩm: | LK21 |
| Vật liệu: | Thép |
| Sự miêu tả: | Hộp khóa an toàn bằng thép di động |
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Tổng chiều dài: | 165mm |
| Chiều rộng thân xe: | 85mm |
| Chiều cao cơ thể | 325mm |
| Đường kính lỗ khóa: | 8,5mm |
| Trọng lượng tịnh của sản phẩm: | 1,75kg |
| Phạm vi nhiệt độ hoạt động (°F): | -20℃-120℃ |

